Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: đẹp trai<--->chai mặt!

Mình thường nghe nói " Đẹp trai không bằng chai mặt " điều đó có đúng không .bạn nào có kinh nghiệm rồi có thể kể cho anh em nghe với .Nếu người ta chảnh quá xúc phạm lun mình, mình thì có nên tiếp tục chai mặt bất cần hay không ? Xin thỉnh giáo các cao thủ . :baby:
    Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại , một cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng thường ta cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại để rồi ko thấy cánh cửa đang mở ra. Chúc bạn biết mở cửa.

Trời&#33; Có vậy mà cũng hỏi??? Nếu người ta xúc phạm mình thì mình nên tha thứ và ngẩng cao đầu _ bất cần&#33; Dù sao thì Trái đất vẫn quay&#33; Ko sao cả, ko có em thì cỏn thiếu gì người???
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Bác nói như vậy là đúng bởi vì bác đẹp chây :do: .Chứ tui đây xấu chai mà mặt hổng dày :chonggay: thì làm sao cua được gái .hix ,hix :no:
    Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại , một cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng thường ta cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại để rồi ko thấy cánh cửa đang mở ra. Chúc bạn biết mở cửa.

Có đấy đã có người thành công rồi chứ không phải không , cai quan trọng là phải xem lai mình và người ta , nếu chỉ là lý do chảnh đơn thuần cảu con gái thì dễ thôi , moi chưyện sẽ xong không lâu đâu . nhưng nếu thật sự minh không xứng với người ta thì nên rút lui , tốt cho ca hai , tôi nghĩ như thế &#33;

Originally posted by heorung@Aug 14 2004, 04:01 AM
    Mình thường nghe nói " Đẹp trai không bằng chai mặt " điều đó có đúng không .bạn nào có kinh nghiệm rồi có thể kể cho anh em nghe với .Nếu người ta chảnh quá xúc phạm lun mình, mình thì có nên tiếp tục chai mặt bất cần hay không ? Xin thỉnh giáo các cao thủ . :baby:
    [snapback]29332[/snapback]
    -----------------
    chuyện nhõ ...........Bạn biết tại sao bạn thua kém người ta không ?&#33;?&#33;?&#33;?&#33; Bởi vì bạn thiếu tự tin thiếu bản lĩnh.
    Muốn chứng tõ được điều này thì bạn phãi chãnh hơn cô ấy gấp 10 lần,....... người ta vẫn thường gọi là ăn miến trã miến hiểu hôn bạn.........HEO RỪNG .
    --------------------------
    <span style=\'color:deeppink\'><marquee behavior=\'alternate\'>Biết trước ngày mai khi xưa em đừng đến.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Em đến làm chi sao vội vã ra đi.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Để lại con tim bao buồn đau vây kín.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Đôi mắt vô hồn trong theo từng bước em đi.</marquee></span>

hông biết mí bạn gái khác thì sao ché pe&#39; thi` khoái mi&#39; anh chai mẹt lám hi&#39; hi&#39; ......... vì con gai&#39; thường cảm động với những hành động chân thành mà ( cang` lì &#33; dzu` bi. tư` choi&#39; nhưng vẫn 1 long` ) ... níu anh đẹp chai muh`hờ hững thi` ai ma` tin tưởng trao tim ché .......... pe&#39; thấy phần lớn ai xài chiêu nì cũng thành công .........
    to anh heo rung : dzu` sao cũng chuc&#39; anh thành công trong công cuộc kưa gái ^_^ ...nhưng muh` anh cường cũng khá mup&#39; mip&#39; + chân thanh` thi` ai ma` dám wa anh ne` &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; ^_* ....
    ^_^&#33;&#33; Cu+&#39; Yeu^ -Di Cho Bit&#39; Mui` -DOi` &#33; Bit&#39; Mu`i Nguoi+` Dza` Bit&#39; Mui` -Da(ng&#39; Cay ... Roi^` So+. -Den^&#39; Gia` ..................^_^ &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33; {BupBeTinhYeu}

đâu phải cứ đẹp trai thì cac gril mới kết đâu. vấn đề là ở tấm lòng thôi nhưng đôi lúc cũng cần phải "chai lì" một chút. hãy nhắm kĩ mục tiêu và tổng lực tấn công _ đó là phương châm của 1 ng` bạn của tôi đó. hy vọng sẽ giúp được heorung.

five's Avatar

Originally posted by heorung@Aug 14 2004, 08:16 AM
    :do: .Chứ tui đây xấu chai mà mặt hổng dày :chonggay: thì làm sao cua được gái .hix ,hix :no:
    [snapback]29345[/snapback]
    Hehe diễn đàn chúng ta tui thấy ông là người dày mặt nhất đó ,bê tông cũng ko bằng huấn gì mậy tụi con gái kia phải hong bakon ????? hehehe
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

chài ...&#33; anh Five tự nhiên lói anh heo mẹt dày ...&#33; nói dzi. thì tội ci&#39; mẹt dày lém é ...&#33; :smile:
    ^_^&#33;&#33; Cu+&#39; Yeu^ -Di Cho Bit&#39; Mui` -DOi` &#33; Bit&#39; Mu`i Nguoi+` Dza` Bit&#39; Mui` -Da(ng&#39; Cay ... Roi^` So+. -Den^&#39; Gia` ..................^_^ &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33; {BupBeTinhYeu}

ồ ố ô........ tất nhiên là như dzay gòi , TTN cũng nghĩ là đẹp chai không = chai mẹt, khi mình cua cô nèo mà cô ta không chép nhận thì cứ đem câu này ra thực hiện là okie liền ah`
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 1 of 2 12 LastLast